
Thursday, October 9, 2014
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
ZILIZOSOMWA ZAIDI
-
Picha zote hizi zilipigwa kati ya mwaka 2006 na 2007 na zinamwonyesha mwanadada Wema Sepetu, miaka hiyooooo, NI SHIDAAAAH. Tazama picha...
-
Ugonjwa wa macho mekundu huyafanya macho yakawa mekundu, yakauma na yakavimba Ugonjwa wa macho mekundu ambao uliwakumba wanafunzi we...
-
Yapata miezi miwili sasa tangu tuzisikie taarifa za msanii mkali kutoka Nigeria Davido kutoa malalamiko kwa uongozi wa lebo ambayo inasim...
-
Mwanamuziki maarufu wa miondoko ya country duniani Taylor Swift amewashitua mashabiki wake na tasnia nzima ya burudani duniani baada ya k...
-
Staa wa Filamu za Kibongo, Shamsa Ford. **** STAA wa Filamu za Kibongo, Shamsa Ford amesema kuwa kutokana na kupenda watoto anaona...






0 comments:
Post a Comment