REGINALD MENGI ametajwa na jarida la Forbes maarufu duniani kuwa ni miongoni mwa mabilionea wanaomiliki mali nyingi zinazowaingizia kipato kikubwa kwani kwa sasa anakiasi cha zaidi ya dola za kimarekani 550.
Monday, June 23, 2014
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
ZILIZOSOMWA ZAIDI
-
Picha zote hizi zilipigwa kati ya mwaka 2006 na 2007 na zinamwonyesha mwanadada Wema Sepetu, miaka hiyooooo, NI SHIDAAAAH. Tazama picha...
-
TV 1 imekuwa ni runinga inayoshika kasi sana hapa mjini kitu kinachotishia hata uwepo wa wale wakongwe hapa mjini, mwishoni mwa mwezi ulio...
-
Staa wa Filamu za Kibongo, Shamsa Ford. **** STAA wa Filamu za Kibongo, Shamsa Ford amesema kuwa kutokana na kupenda watoto anaona...
-
KWANINI WANANDOA HUPOTEZA HAMU YA TENDO LA NDOA? TAHADHARI: MANENO MAGUMU YAMETUMIKA, UMRI MIAKA 18+KATIKA utafiti uliofanyika miaka ya karibuni nchini Marekani, imebainika kwamba kati ya ndoa 6,000 zilizovunjika, asilimia 57 zimesababi...







0 comments:
Post a Comment