![]() |
Makamu wa Pili wa Rais wa Zanzibar Balozi Seif Ali Iddi akiufungua rasmi Mkutano wa Tano wa Ushirikiano kati ya China na Afrika unaofanyika katika ukumbi wa Kimataifa wa Days Hotel & Suites Shinei Bay Mjini Haikou Jimboni Hainan.
|
Thursday, November 20, 2014
MMMH HEBU ANGALIA HIKI KIVAZI CHA MWANDISHI KATIKA ZIARA YA MAKAMU WA PILI WA RAIS WA ZANZIBAR NCHINI CHINA! *PICHAZ*
3:30 AM
No comments
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
ZILIZOSOMWA ZAIDI
-
Picha zote hizi zilipigwa kati ya mwaka 2006 na 2007 na zinamwonyesha mwanadada Wema Sepetu, miaka hiyooooo, NI SHIDAAAAH. Tazama picha...
-
Ugonjwa wa macho mekundu huyafanya macho yakawa mekundu, yakauma na yakavimba Ugonjwa wa macho mekundu ambao uliwakumba wanafunzi we...
-
TV 1 imekuwa ni runinga inayoshika kasi sana hapa mjini kitu kinachotishia hata uwepo wa wale wakongwe hapa mjini, mwishoni mwa mwezi ulio...
-
Staa wa Filamu za Kibongo, Shamsa Ford. **** STAA wa Filamu za Kibongo, Shamsa Ford amesema kuwa kutokana na kupenda watoto anaona...









0 comments:
Post a Comment