BAADA ya kufanya vizuri na ngoma ya ‘Asanteni kwa Kuja”, Mwana FA ameachia ngoma yake mpya, ‘Dume Suruali’ aliyomshirikisha Vee Money. Producer ni Daxo Chali.
Tuesday, November 22, 2016
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
ZILIZOSOMWA ZAIDI
-
Neymar Baada ya kipigo cha goli 4 kwa bila kutoka kwa wapinzani wao Barcelona, habari za chini chini zilianza kusambaa kuwa Real Madr...
-
TV 1 imekuwa ni runinga inayoshika kasi sana hapa mjini kitu kinachotishia hata uwepo wa wale wakongwe hapa mjini, mwishoni mwa mwezi ulio...
-
MAMBO vipi ndugu zangu? Ni furaha yangu kwa mara nyingine tena kukutana nanyi wapendwa wasomaji wa blog hii. Tumshukuru Muumba wetu kw...
-
Katibu Mkuu wa CCM Ndugu Abdulrahman Kinana akizungumza na wananchi wa kata ya Kwaluguru wakati wa kukagua maendeleo ya ujenzi wa vyum...







0 comments:
Post a Comment