New York Empire State Building na rangi za bendera ya Marekani ni baada ya timu ya taifa kufanikiwa kuingia mzunguko wa pili kwenye mashindano ya fainali za kombe la dunia. Mashindano hayo yanayofanyika huko Brazil.
Monday, June 30, 2014
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
ZILIZOSOMWA ZAIDI
-
Picha zote hizi zilipigwa kati ya mwaka 2006 na 2007 na zinamwonyesha mwanadada Wema Sepetu, miaka hiyooooo, NI SHIDAAAAH. Tazama picha...
-
1. NISHA JABU 2. FLAVIANA MATATA 3. NELLY KAMWELU 4. JOKATE MWEGELO 5. NANCY SUMBELARI 6. BELINA MGENI 7. VANESSA M...
-
Pichani: Mike Sonko na Rachel Shebesh HIZI ni baadhi ya picha za Sonko na Shebesh. Mike Sonko alisema zilitengenezwa nakundi la...
-
KUPITIA ukurasa wake wa Twitter Lil Wayne Amekiri Kuambukizwa Virusi Vya Ukimwi. Bado Haijafahamika Kama Alipata Maambukizi Hayo ...







0 comments:
Post a Comment