Sunday, June 28, 2015
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
ZILIZOSOMWA ZAIDI
-
Neymar Baada ya kipigo cha goli 4 kwa bila kutoka kwa wapinzani wao Barcelona, habari za chini chini zilianza kusambaa kuwa Real Madr...
-
TV 1 imekuwa ni runinga inayoshika kasi sana hapa mjini kitu kinachotishia hata uwepo wa wale wakongwe hapa mjini, mwishoni mwa mwezi ulio...
-
Staa wa Filamu za Kibongo, Shamsa Ford. **** STAA wa Filamu za Kibongo, Shamsa Ford amesema kuwa kutokana na kupenda watoto anaona...
-
MAMBO vipi ndugu zangu? Ni furaha yangu kwa mara nyingine tena kukutana nanyi wapendwa wasomaji wa blog hii. Tumshukuru Muumba wetu kw...
-
Gazeti la The Sun lilimuweka kwenye headlines mkali wa kucheka na nyavu wa Man United , baada ya kumuandika kuhusu stori za usaliti wa...






0 comments:
Post a Comment