Wednesday, July 30, 2014
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
ZILIZOSOMWA ZAIDI
-
Vyombo vya usalama nchini Yemen vimetaarifu kuwa zaidi ya wahamiaji arobaini wenye asili ya Afrika wamezama baharini, baada ya mashua wa...
-
Msimamizi wa Mashindano ya Tanzania Movie Talents, Bw Tony Akwesa akitoa maelekezo kwa washiriki waliojitokeza kwaajili ya shindano la...
-
Jackie Chan akiwa katika pozi na mwanaye Jaycee Chan (kulia). MTOTO wa staa wa filamu nchini Marekani, Jackie Chan, Jaycee Chan (32), am...
-
Muda mfupi baada ya Nicki Minaj kutangaza kupitia Twitter kuwa ameachana na Meek Mill, rapper huyo amemchana demu wake huyo wa zamani kw...
-
Release No. 186 TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI Novemba 28, 2012 STARS KUINGIA KAMBINI BAADA YA CHALENJI Timu y...






0 comments:
Post a Comment